Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Trang chủTrang chủ  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Similar topics
Latest topics
» SỬA MÁY TÍNH , MÁY IN, ĐỔ MỰC MÁY IN TẠI NHÀ HỒ CHÍ MINH
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyTue Feb 28, 2012 2:48 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyMon Oct 03, 2011 3:53 pm by tuquynh

» Học tiếng Nhật - Top Globis
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyMon Aug 29, 2011 4:59 pm by tuquynh

» cười cho đỡ buồn
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyWed Jun 08, 2011 10:40 pm by spirit_of_freedom

» Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyFri Jun 03, 2011 10:03 am by tuquynh

» Khai giảng lớp luyện thi N3 tại Trung tâm Nhật Ngữ Top Globis
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyFri Jun 03, 2011 10:00 am by tuquynh

» ẢNH CU TÍT- P3
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyThu May 26, 2011 2:01 pm by spirit_of_freedom

» Cưòi cho những ai có đầu óc nghĩ sâu xa
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptySun Apr 24, 2011 10:39 pm by matden_funny

» Ảnh tự sướng... các bác vào chém nhẹ tay thôi nhé...
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptySun Apr 24, 2011 10:31 pm by matden_funny

» [HOT]... Thông báo......
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptySun Apr 24, 2011 3:21 pm by matden_funny

» Nội quy khi tham gia diễn đàn
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptySun Apr 24, 2011 2:53 pm by admin

» ẢNH CU TÍT - P4
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyThu Apr 14, 2011 11:59 am by gianggiangonline

» Lop truong oi
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyThu Mar 31, 2011 9:52 pm by tran cao cuong

» PHẢN XẠ NGẪU NHIÊN LIÊN TỤC-p2 Học tiếng Nhật mới
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyMon Feb 28, 2011 1:26 pm by tuquynh

» Kiếm tiền kiểu này hay và thiết thực nhỉ
Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptyMon Feb 28, 2011 1:24 pm by tuquynh

September 2024
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30      
CalendarCalendar

Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi...

Go down 
Tác giảThông điệp
ducthinh_16293

ducthinh_16293

Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... Empty
Bài gửiTiêu đề: Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi...   Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi... EmptySat Oct 02, 2010 6:23 pm

Nếu em yêu anh – Em sẽ không có anh bên cạnh em mỗi ngày, mỗi khi em gặp khó khăn thì anh chỉ có thể nhắn tin động viên em thôi, anh không thể chăm sóc em, không thể ở bên để quan tâm lo lắng cho em.

Nếu em yêu anh – Số ngày em có thể gặp anh đếm chưa hết mười đầu ngón tay, em có đồng ý không?

Nếu em yêu anh – Mỗi khi em bệnh sẽ chỉ được nghe anh hỏi: em đã ăn gì chưa, đã mua thuốc uống chưa, đã đỡ chút nào chưa… chứ không phải là anh lăng xăng chạy đi mua thuốc cho em...

Nếu em yêu anh – Những ngày lễ như 8/3, 1/4, 20/10, 14/2… anh sẽ không thể ôm bó hoa thật đẹp đứng trước em để nói anh yêu em nhiều thế nào. Anh sẽ không có cơ hội để thể hiện cho em biết em quan trọng với anh nhiều thế nào.

Nếu em yêu anh – em sẽ không có cơ hội được đi cùng anh dạo phố vào những ngày cuối tuần. Đi đâu em cũng sẽ chỉ có một mình, yêu anh nhưng em sẽ không có anh cùng đồng hành trong cuộc sống hiện tại của em.

Nếu em yêu anh – em sẽ phải chấp nhận chờ đợi anh một khoảng thời gian không phải là quá dài nhưng cũng đủ để em biết chờ đợi nó khó chịu như thế nào.

Nếu em yêu anh – Những khi em buồn, mỗi khi em gặp khó khăn… anh cũng không thể ở bên em. Yêu anh là em chỉ biết thông tin về anh, liên lạc với anh chỉ qua chiếc điện thoại thôi. Như thế em có thể chấp nhận không?

Nếu em yêu anh – Có thể những chuyện vui buồn của anh em sẽ không được biết hết. Chuyện vui buồn của em anh cũng không thể là người đầu tiên chia sẻ cùng em. Yêu anh mà phải ở xa anh, em có niềm tin vào anh, có tin tưởng ở tình cảm của mình không? Có tin vào tình yêu của anh không?

.....................

Viết cho một người ở xa....!!!

Em biết không? – Yêu một người ở xa là có rất nhiều thiệt thòi...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi người ta không còn yêu nhau nữa
» Co ai ham mo bong da khong
» Ảnh tự sướng... các bác vào chém nhẹ tay thôi nhé...